Ƙirƙirar Marufi na Bakery: Ƙarfafa Magani don Masu Siyayyar Jumla

Tare da ci gaban zamani, bukatun mutane na abinci suna karuwa kuma suna karuwa.Ba wai kawai dandanon abinci ba, har ma da bayyanar, kerawa da ma'anar abinci suna canzawa tare da kowace rana ta wucewa.Daga cikin nau'o'in abinci, kayan zaki sun fi shahara a tsakanin matasa, kuma matasa suna da buƙatu masu kyau don kayan zaki.Saboda haka, a cikin zamanin kayan zaki Rolls, abin da ya samo asali - kayan abinci.Hakanan ya zama ɓangaren da ba makawa a ƙara ƙarin maki zuwa kayan zaki.

Yadda za a zabi marufi daidai?

Da farko nemo kayan samfurin da kuke buƙata.Misali, wadanne nau'ikan kwalaye ne ke da amfani da yawa a cikin kasuwar ku?Gabaɗaya, salon akwatin yana bin tsarin kasuwancin gida.A wannan lokacin, zaku iya nemo salon kwalaye na yau da kullun a cikin jerin samfuran mu.A lokaci guda, a cikin shahararrun salon layi na kan layi, zaku iya ɗaukar haɗarin zabar salon 1-2 waɗanda ba su da yawa a cikin kasuwar gida.A wannan lokacin, zaku iya nemo manyan salon kwalaye a cikin jerin samfuran mu.Tabbas, a cikin waɗannan nau'ikan 1-2 waɗanda ba na al'ada ba a kasuwa, yana da kyau a zaɓi samfuran tabo kuma gwada su a cikin ƙananan adadi.

Amma idan kasuwar ku tana da babban buƙatun kwalaye, za ku iya ƙara halayenku zuwa ga na yau da kullun da kuma salon da ba na al'ada ba, kamar zayyana alamar kasuwancin da ta keɓanta da ku, ko takamaiman ƙirar akwatin ko launi.Kyakkyawan salon zane sau da yawa yana haifar da guguwar tallace-tallace mai zafi.

Baya ga kayan akwatin, shi ma manufar akwatin.Daga cikin kayan zaki, wadanda aka fi amfani da su akwai akwatunan biredi, akwatunan kek, akwatunan biredi, akwatunan Bento, Rolls na Swiss, da dai sauransu. Waɗannan su ne mafi yawan kayan zaki a cikin shagunan kayan zaki.Amma akwai nau'ikan akwatin daban-daban ga kowane iri-iri, to ta yaya zan zaɓa?Wannan na iya dogara ne akan nau'ikan akwatin gama-gari a cikin kasuwar ku.Wasu mutane suna son akwatunan da aka haɗa, wasu mutane suna son akwatunan taga, wasu kuma suna son akwatunan tsaga.Da farko gano hanyar buɗe akwatin, sannan tace nau'ikan akwatin da ke da alaƙa.

Idan babu salon da ya dace da ku a cikin samfuranmu fa?Akwai ra'ayoyi kan yadda za a tsara sabon nau'in akwatin?

Da farko dai, mu masana’antar akwatin kek ne, ba kamfanin kera ba, don haka ba za mu iya gamsar da ra’ayin kowa dari bisa dari ta fuskar zane ba.Idan ba mu da salon da kuke buƙata a tsakanin samfuranmu, zaku iya mai da hankali kan wasu nau'ikan kwalaye na musamman a cikin kasuwannin cikin gida kuma ku aiko mana da salon akwatin da kuka tattara ta hanyar isar da sako, ko samar da zanen kwalayen.Idan ba ku da takamaiman salon ƙira kuma ba ku da samfura, za mu iya samar da salon akwatin irin wannan tare da wasu canje-canje dangane da akwatin asali.Muddin an ƙayyade nau'in akwatin da girman, za mu iya ƙididdige ku bisa ga bukatunku.

Wadanne abubuwan ƙira za a iya ƙarawa zuwa sabon akwatin?

Da farko, zaku iya ƙara LOGO ɗinku akan akwatin.LOGO ɗin ku ne ya ba mu, kuma yana buƙatar ya kasance cikin tsarin PDF, saboda hakan zai sa tsarin LOGO ya fi dacewa.Launi da font na LOGO suna buƙatar tsara ta ku a gaba.

Abu na biyu, ana iya ƙara ƙirar keɓaɓɓu a jikin akwatin, wanda zai iya zama bugu tabo ko bugu huɗu.Idan bugu ne tabo, yawanci muna ba da shawarar samar da lambobin launi na Pantone, wanda ke rage damar kurakurai sosai.

Na uku, akwai wasu na'urorin haɗi da za ku iya daidaita su tare da akwati, kamar su ribbons, ƙaramin baka don liƙa a kai, lambobi na musamman, duk suna iya ƙara haske a cikin akwatin ku kuma su jawo hankalin mutane.

Wasu akwatunan da ke kasuwa an yi su ne da kayan sirara sosai.Ta yaya zan san waɗanne nau'ikan buƙatun kayan akwatina na musamman?

Ma'aikatar mu ƙwararru ce.Yawancin lokaci muna saita nauyin kayan akwatin bisa girman girman akwatin ku.A zahiri, girman akwatin, mafi girman kayan kwali zai kasance.

Ta yaya zan zabi allon kek daidai?

Wannan kuma yana buƙatar ya dogara ne akan bukatun kasuwa ɗaya.Akwai katako mai kauri da bakin ciki.Yadda za a zaɓa ya dogara da bukatun gama gari na kowace ƙasa.Allolin mu na kek sun kasu kashi biyu.Rukuni na farko shi ne kauri wanda muka kira shi da gangunan biredi, wanda kauri ya kai 12mm.Daga girman 6inch-20inch.

Kayan da yake dashi shine katako na corrugated.Kuma wannan shine mafi yawan mutanen da aka zaɓa.sauran ganguna kauri na 12mm na katako ne + katako mai ƙarfi.Bambanci na 2nddaya yafi karfi.Hakanan farashin yana ɗan tsada fiye da na 1stdaya.

Kashi na biyu shi ne nau'in sirara mai nau'in nau'i 3.1stshi ne MDF cake jirgin, da kauri zabin ga MDF cake ganguna ne 3mm,4mm,5mm,6mm.2ndne kwali abu, kauri zabin ne 1mm,2mm,3mm,4mm,5mm.3rdkwali ne corrugated, kauri shine 3mm wanda shine mafi arha mafi arha a cikin dukkan nau'ikan allon biredi.

Dangane da bukatun kasuwancin ku, gaya mana buƙatun ku dalla-dalla (nau'i, girman, kauri, launi, yawa), to zamu iya gwargwadon bayanin ku don yin zance.

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

Zan iya ƙara LOGO na a kan allo?

Tabbas za ku iya, kusan hanya ɗaya ce da akwatin kek.Idan kuna da isasshen MOQ don oda, zamu iya karɓar tsari na musamman don allon cake.Zane don allon cake ba kawai ƙara LOGO bane, amma kuma ana iya daidaita shi tare da bugu na ku.

Samfura masu dangantaka


Lokacin aikawa: Maris 15-2024