Me yasa Kwamitin Cake ke da rami?Yadda Ake Bi Matakan?

1.Hanyoyin hada kek ɗinku masu tiered tare da allunan kek iri-iri.

A mafi yawan lokuta, ba kwa buƙatar canza hanyar haɗa biredi.Waɗannan zane-zane don dalilai ne na hoto kawai kuma an yi nufin su azaman shawarwari don hanyoyin haɗa kek ɗinku don ku sami cikakkiyar fa'idar Kek ɗinku mai aminci.

Don haɗa matakan ku ta amfani da zagaye na kwali, sanya kek ɗin ku a kan zagaye ɗaya ko biyu kuma ku tabbata cewa ba ku riga kun rigaya ba.Wannan kuma gaskiya ne ga tushen kumfa mara rufi.Cake Safe yana aiki kamar yadda yake yi saboda sandar tsakiya ta yi nata rami ta cikin kwali, kuma shine abin da ke riƙe da biredin cikin aminci kuma yana hana duk wani motsi.

allon cake

2.Cake allon ba tare da prebored ramukan

Idan kuna amfani da zagaye na kwali azaman faranti na cake ɗinku, kuna buƙatar samun ganga na biredi, ko wani tushe wanda zai goyi bayan biredin gabaɗaya idan an taru gabaɗaya.

3. Amfani da Dowels

Dangane da abin da dowels da za a yi amfani da su azaman tallafi, muna ba da shawarar Poly Dowels, dowels na katako, ko ginshiƙan bakin teku don yin burodin ku.Poly Dowels duka suna da tsabta kuma suna da ƙarfi, an yanke su cikin sauƙi tare da ɓangarorin lambu, kuma ana samun su akan gidan yanar gizon mu.

cake dowels

4.Cake allon ba tare da prebored ramukan

Lokacin amfani da katunan kek, faranti na filastik, ko duk wani katako mai wuyar gaske tare da rami da aka riga aka haƙa, dole ne koyaushe ku yi amfani da kek ɗin kwali ba tare da rami ba, ƙarƙashin kek ɗin ku ta yadda sandar cibiyar Cake Safe ta iya yin nata rami ta cikinsa. daidaita cake.

5.Styrofoam Dummy Cakes

Idan kuna amfani da yadudduka na Styrofoam, tabbas kuna buƙatar rami 2”;apple corer shine kayan aiki mai kyau don wannan.Sanda ta tsakiya za ta bi ta Styrofoam amma idan ka je cire shi, zai kasance mai matsewa sosai kuma zai ɗaga matakin biredi.Gabaɗaya, idan kuna da wata shakka cewa sandar cibiyar za ta bi ta cikin kayan da kuke amfani da su, kafin a haƙa rami, kuma ku yi amfani da kek ɗin kwali na yau da kullun ba tare da rami a ƙarƙashin kek ɗin ku ba.

Muna ƙoƙarin rufe abubuwa da yawa masu yuwuwa da yanayin masu yin burodi za su gamu da su wajen harhada kek ɗin su a shirye-shiryen yin amfani da Kek Safe.Mun san cewa kowane mai yin burodi yana da hanyoyin da ya fi so don yin abubuwa kuma muna girmama hakan.Waɗannan shawarwari ne kawai don taimaka muku samun ƙwarewar nasara ta amfani da Kek Safe.Kamar koyaushe, da fatan za a iya tuntuɓar mu da kowace tambaya.Farin Ciki!

Hanyoyi masu dacewa na ginin kek ta amfani da allunan kek, faifan allo, ganguna, da sansanoni lokacin amfani da allon tushe na kek.

Akwai nau'ikan asali guda biyu na kayan da aka yi amfani da su wajen tiering da wuri.Dangane da kayan da kuke amfani da su, ko dai kuna so ku bar shi yadda yake, ko kuma ku sanya rami mai inci 2 a tsakiya.

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

6.No prebored ramukan da ake bukata katin hukumar cake zagaye

Waɗannan kwali ne marasa rufi kuma ana samun su a cikin mu. Ɗaya daga cikin waɗannan ya kamata ya kasance ƙarƙashin kowane matakin kek ɗinku ba tare da la'akari da abin da kuke amfani da shi don tallafawa kek ɗinku ba.

7. Dole ne ya kasance yana da ramukan da aka rigaya

Koyaushe tabbatar da yin amfani da ROUND CARDBOARD CAKE ROUND ba tare da rami tsakanin kek da katin da aka tona ko ganga ba.

Muna ba da shawarar Hole Saw mai inci 2 wanda za'a iya amfani da shi tare da igiya mai igiya mai igiya rawar soja/screw gun.

8.CAKE CARDS -Kauri fiye da 1mm

Waɗannan suna da yawa sosai.allunan da aka matse, da wuya ga sandar Cake Safe don shiga don haka muna ba da shawarar rami mai inci 2 a riga an hako shi.

9.Foam cake drums - 1/2 "ko bakin ciki

Waɗannan su ne Styrofoam an rufe shi da takarda sirara kamar abu a sama da ƙasa kuma yana iya zuwa cikin kauri daban-daban.

10.Cake cards-1mm kawai

Waɗannan katunan kek ana samun su a Turai kuma samfuran takarda ne na sirara da aka matse.Wannan shine kawai katin kek wanda baya buƙatar rami da aka riga aka haƙa.

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

Lokacin da muka zaɓi kwandon kek, ya kamata mu kuma kula da wasu cikakkun bayanai.

Zai fi dacewa don zaɓar takarda mai laushi, don ya fi sauƙi don saka fil.Kuna iya tambayar mai ba da kaya don yin sama da ƙasa suna da tabbacin mai mai fuska biyu, ta yadda za ku iya amfani da kek mai launi da yawa.Dole ne a sami ramuka aƙalla 5 akan allon biredi, babban rami 1 shine don daidaita dukkan kek ɗin multilayer, sauran 4 kuma ana iya amfani da su azaman taimako, don kada ya girgiza.

Zaɓin girman:

Idan kuna yin kek ɗin bikin aure mai Layer 7, Ina ba da shawarar zaɓin cakuda 8, 10, 12” da 14”, don ku iya daidaita duk biredin bikin aure, don tabbatar da kwanciyar hankali, abu mafi mahimmanci. shine cewa ice cream yakamata yayi kauri sosai, Kar a narke da sauri.

Sunshine Packaging na iya ba ku saiti mai rahusa wanda ya haɗa da allon biredi tare da farar fuska biyu da ramuka, dowels da takarda mai hana maiko don kada ku damu da neman ƙarin kayan haɗi, wanda ke adana kuɗi da lokaci, suma zasu samar muku. tare da yadda ake amfani da waɗannan samfuran.A matsayin masu yin burodi na novice, ba za su san yadda ake aiki ba, saboda babu wani littafi akan shi, lokacin da kuka ba da oda, kawai kuna buƙatar tambayar su don bidiyo, bidiyo mai amfani sosai.

Wannan shine cikakkiyar kayan aikin ku don kek mai taya.Wannan tallafin zai ba da kwanciyar hankali da juriya ga kek ɗinku waɗanda ke da benaye da yawa.Wannan samfurin ba gyare-gyare ba ne, tun da allon yana shiga kai tsaye a cikin kek.

Zabi girman allo, kazalika da diamita na tsakiya.An yi wannan allo da ingantaccen itace don amfani da abinci, don haka zai ba da juriya mai ban mamaki ga abubuwan da kuka ƙirƙira.Muna ba da diamita na rami daban-daban bisa ga bukatun ku.

Abu:

Da yawan abokan ciniki za su zabar katakon biredi, ko kwalin kek, saboda kayan sa na zuma ne, yana da sauƙin juyar da fil ɗinka da cirewa cikin sauƙi.

A taƙaice, wannan rami don wainar da aka yi da yawa, kuma waɗannan samfuran za su sa kek ɗin ku ya fi girma.

abin aure
gindin cake

Samfura masu dangantaka


Lokacin aikawa: Agusta-19-2022